โดยในกิจกรรมนี้ เอลดิอาโบล ฟาบิโอ กวาร์ตาราโร พร้อมนายพลแฟรงกี้ ฟรังโก มอร์บิเดลลี และ ไอเดีย กฤตภัทร เขื่อนคำ ร่วมดวลควงตะหลิว และกระทะ ปรุงเมนูผัดไทย จีพี รับรองความอร่อยไม่แพ้เชฟดังระดับโลก
โดยกิจกรรม Pre-Event ต้อนรับนักแข่งโมโตจีพี ในครั้งนี้จัดขึ้น ณ ห้องราชพฤกษ์บอลรูม ชั้น 2 อาคารสปอร์ตคลับเฮ้าส์ ราชพฤกษ์คลับ นอร์ธปาร์ค ถ.วิภาวดีรังสิต กรุงเทพฯ
|