ตั้น – เดชา ไกรศาสตร์ ร่วมพบปะพูดคุยถึงประสบการณ์การแข่งขัน และสร้างชื่อเสียงให้กับประเทศไทยในระดับโลกให้กับแฟนๆ มอเตอร์สปอร์ตชาวไทย และแบ่งปั่นวิธีการขับขี่รถอย่างถูกวิธี ซึ่งได้รับความสนใจเป็นอย่างมาก พร้อมกันนี้ยังร่วมสนุกกับบรรดาแฟนๆ และมอบของรางวัลรางวัลเป็นที่ระลึก อย่างเป็นกันเอง ที่บูธ Yamaha Riders' Community เมื่อเร็วๆ นี้