รวมถึง เดชา ไกรศาสตร์ และ รัฐพงษ์ วิไลโรจน์ นักบิดสังกัด ยามาฮ่า ไทยแลนด์ เรซซิ่งทีม พร้อมกลุ่มสมาชิกของ ยามาฮ่าคลับ ยามาฮ่าไรเดอร์สคลับ และสื่อมวลชนชั้นนำของประเทศ ถ่ายภาพร่วมกันในกิจกรรม Meet & Greet ที่ทางยามาฮ่าจัดขึ้นแบบสุดพิเศษให้ได้ใกล้ชิดกับนักแข่ง ในโอกาสที่เดินทางมาร่วมการแข่งขัน FIM SUPERBIKE WORLD CHAMPIONSHIP 2018 สนาม 2 ซึ่งจัดที่สนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต กิจกรรมครั้งนี้จัดขึ้น ณ ล็อกอิน มิวสิคแอนเรสเตอรอง เมื่อเร็วๆ นี้