มร.ชิเงโอะ ฮายาคาวะ (คนที่ 4 จากซ้าย) ประธานกรรมการบริหาร และนางสาวจินตนา อุดมทรัพย์ (คนที่ 3 จากขวา) รองประธานกรรมการบริหาร พร้อมผู้บริหารระดับสูง บริษัท ไทยยามาฮ่ามอเตอร์ จำกัด และนายเนวิน ชิดชอบ (คนที่ 4 จากขวา) ประธานที่ปรึกษา สนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต และนายตนัยศิริ ชาญวิทยารมณ์ (คนที่ 2 จากขวา ) กรรมการผู้อำนวยการสนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต ร่วมถ่ายภาพกับนักแข่งสังกัด YAMAHA THAILAND RACING TEAM ซึ่งนำโดยเดชา ไกรศาสตร์, อภิวัฒน์ วงศ์ธนานนท์, อนุภาพ ซามูล, พีรพงศ์ บุญเลิศ และคณาฑัต ใจมั่น และนักแข่งสังกัด YAMAHA RIDERS' CLUB RACING TEAM