เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม ที่ผ่านมา เหล่าวัยมันพันธุ์ซ่าส์ยามาฮ่าคลับ...กว่า 150 คนร่วมสนุกกับกิจกรรมโดดเด้งบนแทรมโพลีนสุดมันส์ ณ Bounce รัชดา แทรมโพลีน อารีน่า ที่ใหญ่ที่สุดในเอเชีย!!
ซึ่งแต่ละโซนเครื่องเล่นจะมีระดับความสนุกเข้มข้นขึ้นจนถึงโซนเอ็กซ์พาร์คสนามแอ็ดเวนเจอร์อินดอร์ ตะลุยด่านสุดเอ็กซ์ตรีมที่รวบรวมทักษะการเคลื่อนไหวต่างๆ ตั้งแต่ปีนป่าย กระโดด ฟรีรันนิ่งไปจนถึงการโยนตัวกลางอากาศก่อนเข้าเส้นชัยในด่านสุดท้าย เรียกได้ว่าท้าทายเหล่าสมาชิกยามาฮ่าคลับด้วยกิจกรรมที่ตอบสนองไลฟ์สไตล์วัยซนทั้ง AEROX และ M-SALZ กันอย่างสะใจ
ภายในงานนอกจากจะสนุกสนานกับกิจกรรมกันแล้วนับเป็นโอกาสดีของเหล่าสมาชิกยามาฮ่าคลับที่ได้มาร่วมกิจกรรมแบบกันเองได้พบปะเพื่อนใหม่ใจเดียวกัน ชื่นชอบรถจักรยานยนต์ยามาฮ่าเหมือนกัน นอกจากจะได้ความสุข สนุกสนานแล้วยังได้เพื่อนใหม่ และประสบการณ์ใหม่ๆร่วมกันอีกด้วย
สนใจร่วมกิจกรรมสุดอินเทรนด์ที่คัดสรรมาเพื่อชาวยามาฮ่าโดยเฉพาะ มาร่วมเป็นสมาชิกยามาฮ่าคลับกับพวกเราได้ที่ Facebook Page : Yamaha Club Thailand