สถาบันฝึกอบรมขับขี่รถจักรยานยนต์ยามาฮ่า หรือ YRA ร่วมกับ คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล มหาวิทยาลัยมหิดล
โดย คุณการันต์ ศรีทองสุข ผู้จัดการส่วนสถาบันฝึกอบรมขับขี่รถจักรยานยนต์ยามาฮ่า และคณะครูผู้ฝึกสอนของ YRA ให้การสนับสนุนการจัดอบรมหลักสูตรการขับขี่รถจักรยานยนต์อย่างปลอดภัยให้กับบุคลากรและนักศึกษาสังกัดคณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล ได้เรียนรู้ทักษะการขับขี่รถจักรยานยนต์ที่ถูกและปลอดภัย ภายใต้โครงการ We Care We Save สวมหมวกนิรภัย 100% ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวจัดขึ้น ณ สถาบันฝึกอบรมขับขี่รถจักรยานยนต์ยามาฮ่า